Katika ajenda hii yako ya kuhakikisha kuwa watu wanapata maji, tunajizatiti kama department kuhakikisha tunafikia ile 100% target ambayo imewekwa katika SDGs. Tumekubaliana na wananchi hawa kuwa ile infrastructure yetu ya maji wataweza kuilinda, kwa sababu ukiangalia kwa asilimia kubwa eneo la Jomvu, ile shida ambayo tuko nayo ni vandalism. Lakini sasa kushirikiana na wananchi na ile sub-county team na ngao tumekubaliana kuwa maji ni yetu, kwa hivyo sote tutakuwa ni askari wa kuhakikisha hakuna mtu ambaye anaharibu infrastructure yetu.