Mambo yatakuwa sawa. Tunashukuru mheshimiwa wenu Badi hapo, anazidi kutusukuma sana, na kadri anavyotusukuma tunafanya kazi. Mombasa maji yatakuwa kwa wingi, na wakati wowote wa ule tuko tayari kutendea watu wa Mombasa kazi.