Furaha kubwa. Kwa muda wa miaka mingi vijiji hivi viwili vimekuwa na upungufu wa maji kwa muda mrefu, lakini tangu huu mradi ulipoanzishwa mwaka juzi mpaka kufikia sasa, tumepumzika hiyo shida ya maji. Tunajua maji hayatoshi, lakini tunayapata karibu kila wiki hivi, mahangaiko yetu yamepungua. Tunashukuru sana Mheshimiwa governor, bodi ya maji, wafadhili wetu, MD wa kampuni ya Mawasco. Tumemsumbua sana. Tumekuwa tukitembea ofisini kwake mara kwa mara. Lakini tunashukuru, maji yanamwagika hata mkienda kwangu hivi sasa. Wananchi wanateka maji ambao hawajiwezi. Mimi nawapatia maji free. Ambao wanajiweza wanalipa shilingi kumi kumi. Kwa hivyo ni mradi muhimu sana na tunashukuru, na tunaomba yaendelee kutoka na utuongezee zaidi.