Katika matumaini ni kwa eneo hili nyumba ambazo ziweze kufaidi ni mia tisa zile nyumba ambazo ziliweza kuapply ni mia nne na hamsini na nyumba ambazo kwamba tayari zimepatiwa ni mia na ishirini Sababu ya hizi mia tisa kuwa na mia nne na hamsini na wale wengine pia ni ile mambo ya connection fee, sio na pia kuna na ile last mile connectivity. Nimeongea na chea hapa waziri na nimeongea na CEO. Ile connection fee iangalieni, hikma, nimeongea na hawa waweze kuiwave na kuangalia njia ile, bili watu wakitumia yale maji ndo tuangalie kuweza kurecover ile pesa kidogo kidogo, watu wasiumie katika ile mambo kwa mara moja.