Sasa kama wasichana hawa feel safe wanapotaka kwenda kutumia haja ama kuoga, wanapata wanaume chooni na wanajua hakika hiyo floni ya wanawake. Na tumejaribu kurezi issue kwa wahusika wa hapo KMTC, lakini kama ambaye bado hakujachukuliwa sheria yote. kama hizo siku nne za nyuma, wanaandikia jumbe za mapenzi na wanawarushia through balcony, wanawatumia namba za simu, wanawarushia through balcony, wanataka kama wanawataka na lazima. Uh, kilichowapeleka pale ni kuwa quarantine for 2 weeks, lakini sasa inkuwa wanasumbuka, hakuna securities yoyote sasa.